FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

Ijzzwe kwa herufi kubwa na kwa nakala tatu. Nakala moja iliyokamilishwa kujazwa atapewa muombaji kama uthitisho wa
ruhusz yake ya kuanza likizo husika.

SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (ITAJAZWA NA MUOMBAJI WA LIKIZOQ)

Al) Taarifa Binasfsi za Muombaji:
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A2) Maombi ya likizo J namba:
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Ninastahili kupewa nauli kwa likizo hii Mume/Mke na watoto wangu (ambao taarifa zao nimezijaza katika jedwali hapa chini)
wataambatana name katika safari yangu va likizo

Jina la Mwenza
Jina la Mtoto Tarehe ya Kuzaliwa Jina la Mtoto Tarehe ya Kuzaliwa

A3) Anuani yangu nikiwa likizo:




SEHEMU B: UTHIBITISHO WA LIKIZO (Ijazwe na Afisa Rasilimali watu kutoka Idara ya Utawala)

Mapitio ya Kumb kumbu za likizo za Muombaji:

i.  Tarehe ya likizo ya Mwisho R G- Deiosssmnivanss ain /I / hadi

ii.  Idadiya siku alizochukua likizo
iii. Salio la siku za likizo zilizobaki kutoka likizo

iliyopita
iv. Salio lassiku za likizo alizonazo kwa sasa
V. Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa nauli ya likizo | Kiasi cha Shilingi..........cconeiieinencinnnein. anapata
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SEHEMU C: Mapendekezo ya kuidhnishwa kwa likizo (ikamalishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo anapotoka
muombaji wa likizo)

Ninapendekeza/Sipendekezi kupitishwa kwa likizo hii kwa
SENABHE i R R v pe O S ARSI

SEHEMU D:Idhinisho la Mwisho la likizo (ijazwe na Muidhinishaji wa likizo (Mkuu wa Idara ya Utawala na
Rasilimali Watu) ' :

Ninaidhinisha/Siidhinishi likizo kwa
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MAELEZO KUHUSU AINA ZA LIKIZO
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1) Likizo ya mwaka
2)  Likizo ya kumaliza Mkataba
3) Likizo ya kujiandaa kustaafu
4) Likizo ya uzazi (KE)
5) Likizo ya uzazi (ME)
6) Likizo maalum
~7)  Likizo bila malipo
- 8) - Sabbatical leave
| 9) Likizo ya ugonjwa

10) Convalescent leave
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