Regional Offices

The Office is led by a Regional State Attorney in Charge.

Tanga


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Tanga S.L.P. 418, TANGA
Tel: 027 2642793/2645344
Fax: NA. 027 2644774 AU 027 2646033
E-mail: tanga@nps.g.tz

Dodoma


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Dodoma S.L.P. 963, DODOMA
Tel: +25526 2321889
Fax: 026 2321463 24 RUTABINGWA , NA. 026 2321074 mahakama
E-mail: dodoma@nps.go.tz

Tabora


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Tabora S.L.P. 199, TABORA
Tel: 026 2606302
Fax: 026-2606461, TRA 026-2604716 AU NBC 026-2606053
E-mail: tabora@nps.go.tz

Mtwara


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Mtwara S.L.P. 174, MTWARA
Tel: 023 2333156
Fax: FAX NA. 023 2333133 FAX NA. 023 2333194 – RAC FAX 023 2333350 - NBC
E-mail: mtwara@nps.go.tz

Kilimanjaro


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka mkoa wa Kilimanjaro S.L.P. 6433, MOSHI –
Tel: SIMU: 027 2750537
Fax: FAX NA. 027-2750537, 027-2753403 AU 027-2754416
E-mail: kilimanjaro@nps.go.tz

Pwani


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Pwani S.L.P. 30393, KIBAHA (PWANI)
Tel: SIMU: 023 - 2402095
Fax:
E-mail: kibaha@nps.go.tz

Morogoro


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Morogoro S.L.P. 6066, MOROGORO
Tel: SIMU: 023 – 2613183
Fax: FAX NA. 023 – 2613183
E-mail: morogoro@nps.go.tz

Iringa


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Iringa S.L.P. 2401, Iringa
Tel: SIMU: 026 2701238
Fax: FAX NA. 026 2701239, 026 - 2700005
E-mail: iringa@nps.go.tz

Mbeya


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Mbaeya S.L.P. 970, MBEYA
Tel: SIMU: 025 2503582
Fax: FAX NA. 025 2503194
E-mail: mbeya@nps.go.tz

Ruvuma


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Ruvuma S.L.P. 997, SONGEA
Tel: SIMU: 025 2602837 NA 025 2602635
Fax: FAX NA. 025 2602836 AU 025 2602478 HAZINA NDOGO
E-mail: ruvuma@nps.go.tz

Njombe


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Njombe S.L.P. 165, NJOMBE
Tel: SIMU: 026-2782291
Fax: FAX NA. 026 - 2782291
E-mail: njombe@nps.go.tz

Rukwa


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka ya Mkoa wa Rukwa S.L.P. 321, SUMBAWANGA
Tel: SIMU: 025 - 2800019
Fax: FAX NA. 025 – 2802875, 025 – 2800312 (PCCB)
E-mail: rukwa@nps.go.tz

Lindi


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Lindi S.L.P. 1073, LINDI
Tel: SIMU: 023 – 2202872
Fax: FAX NA. 023 -2202870, 023 - 2202525 (MAHAKAMA)
E-mail: lindi@nps.go.tz

Dar es Salaam


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Dar es Salaam S.L.P. 14370, DAR ES SALAAM
Tel: SIMU: 2200094
Fax: FAX NA: 2200093 0656555713
E-mail: daressalaam@nps.go.tz

Singida


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Singida S.L.P. 44, SINGIDA
Tel: SIMU: 026 - 2502012
Fax: FAX NA. 026 2502066
E-mail: singida@nps.go.tz

Katavi


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Katavi S.L.P
Tel: SIMU: 025 - 2820467
Fax:
E-mail: katavi@nps.go.tz

Arusha


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Arusha S.L.P. 3144, ARUSHA
Tel: SIMU: 027 2545860
Fax: FAX NA. 027 2545548, 027 2508241 AU 027-2050254 HAZINA
E-mail: arusha@nps.go.tz

Mwanza


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Mwanza S.L.P. 331, MWANZA
Tel: SIMU: 028 2500814
Fax: FAX NA. 028 2500877 FAX NA. 028 2541952 MAHAKAMA YA BIASHARA
E-mail: mwanza@nps.go.tz

Geita


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Geita S.L.P. 587, GEITA
Tel: SIMU: 028 - 2520416
Fax: FAX NA. 028 - 2520415
E-mail: geita@nps.go.tz

Shinyanga


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Shinyanga S.L.P. 635, SHINYANGA
Tel: SIMU: 028 2763037
Fax: FAX 028 - 2763936 FAX NA. 028-2762177 - TBA, 028-2762882 TBA AU TRA, 028-273936 RPC SHINYANGA 028 - 2762580
E-mail: shinyanga@nps.go.tz

Kigoma


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Kigoma S.L.P. 498, KIGOMA
Tel: SIMU: 028 – 2802192
Fax:
E-mail: kigoma@nps.go.tz

Manyara


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Manyara S.L.P. 295, BABATI, MANYARA
Tel: SIMU: 027 - 2510029
Fax: FAX NA:027-2510031
E-mail: manyara@nps.go.tz

Simiyu


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Simiyu S.L.P. 169 SIMIYU
Tel: SIMU: 028-2700343
Fax:
E-mail: simiyu@nps.go.tz

Bukoba


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Kagera S.L.P. 992, BUKOBA
Tel: SIMU: 028 2221266
Fax: FAX NA. 028 2220687 NA 028 2221588
E-mail: bukoba@nps.go.tz

Mara


Physcial Address Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Mara S.L.P. 823, MUSOMA
Tel: SIMU: 028 2620576
Fax: FAX NO. 028 620574
E-mail: mara@nps.go.tz